Labaran masana'antu

  • DIY Canja wurin Zafin Kai Manne Vinyl

    DIY Canja wurin Zafin Kai Manne Vinyl

    Siffofin Samfura: 1) Vinyl mai ɗaure don yankan makirci duka mai sheki da matte. 2) Warkar da matsa lamba m m m. 3) Takarda Silicon Wood-Pulp Paper. 4) Fim ɗin kalanda na PVC. 5) Har zuwa shekara 1 karko. 6) Ƙarfin ƙarfi da juriya na yanayi. 7) launuka 35+ don zaɓar 8) Canja ...
    Kara karantawa
  • Zaɓuɓɓukan fota, murfin kundi da katunan suna

    Zaɓuɓɓukan fota, murfin kundi da katunan suna

    Ana amfani da takarda Chrome don buga fosta, KATIN kasuwanci, CARDS, murfin kundi, gayyata, da sauransu. Saboda haka, buƙatar takarda tagulla sau biyu yana da girma. Nawa grams na takarda tagulla biyu ya kamata a yi amfani da su don dalilai daban-daban? Bari mu duba. Takardar jan karfe biyu: ɗan sanda biyu...
    Kara karantawa
  • BOPP Lamination Film don alamar alamar

    BOPP Lamination Film don alamar alamar

    Bayan buga bugu don labulen alamar takarda, mutane yawanci suna amfani da fim ɗin fim don rufe saman labulen labulen, mun kira wannan azaman laminating. Fim mai haske kuma ana kiransa fim mai haske: ana iya ganin shi daga launi na saman, Fim ɗin mai haske yana da haske. Fim ɗin haske da kansa shine ...
    Kara karantawa
  • Buga lakabin

    Buga lakabin

    1.Tsarin bugu na sitika Label na buga bugu na musamman ne. Gabaɗaya, ana kammala aikin buga ta da bayan-dabawa akan na'urar tambarin a lokaci ɗaya, wato, ana kammala hanyoyin sarrafawa da yawa a tashoshi da yawa na na'ura ɗaya. Domin yana aiki akan layi...
    Kara karantawa
  • Zaɓuɓɓukan Don Lambobin Alamar 'Ya'yan itace

    Zaɓuɓɓukan Don Lambobin Alamar 'Ya'yan itace

    Shin kun san yadda ake zabar label ɗin 'ya'yan itace? Da farko ya kamata a yi la'akari da heath da mara lahani saboda duk alamar lambobi suna haɗe a saman kowane 'ya'yan itace, mutane za su ci kai tsaye bayan lu'u-lu'u kashe alamun. Bukatar ta biyu don la'akari da mannewa. Daban-daban...
    Kara karantawa
  • Matsalolin gama gari da Magani na UV Glazing

    Matsalolin gama gari da Magani na UV Glazing

    Ana iya amfani da tsarin glazing zuwa rufin saman kowane nau'in kayan. Manufar ita ce ƙara haɓakar ƙyalli na farfajiyar da aka buga don cimma aikin hana lalata, anti-danshi da kariya na hotuna da rubutu. Gabaɗaya glazing na sitika ana yin shi akan rotar...
    Kara karantawa
  • Babban Zazzaɓi na bazara da ɗanshi, Yaya Ake Magance Matsalolin Tambarin Manne Kai Amfani da Hankalin Adana?

    Babban Zazzaɓi na bazara da ɗanshi, Yaya Ake Magance Matsalolin Tambarin Manne Kai Amfani da Hankalin Adana?

    1.Humidity Storage na m sito zazzabi kamar yadda ya zuwa yanzu ba su wuce 25 ℃, game da 21 ℃ ne mafi kyau. Musamman, ya kamata a lura cewa zafi a cikin ɗakin ajiya bai kamata ya zama mai girma ba kuma ya kamata a kiyaye shi a ƙasa da 60% 2.Lokacin riƙe kayan ƙira Lokacin ajiya na manne kai ...
    Kara karantawa
  • Electrostatic fim

    Electrostatic fim

    Fim ɗin Electrostatic wani nau'in fim ne wanda ba a rufe shi ba, galibi an yi shi da PE da PVC. Yana manne da labaran don kariya ta hanyar tallan lantarki na samfurin kanta. Ana amfani da shi gabaɗaya a saman ƙasa mai kula da abin da ya rage ko manne, kuma ana amfani da shi galibi don gilashi, ruwan tabarau, filasta mai sheki mai yawa ...
    Kara karantawa
  • Hanyar Bugawa

    Hanyar Bugawa

    Flexographic Print Flexographic, ko sau da yawa ana kiransa flexo, tsari ne wanda ke amfani da farantin taimako mai sassauƙa wanda za'a iya amfani dashi don bugu akan kusan kowane nau'in ma'auni. Tsarin yana da sauri, daidaito, kuma ingancin bugawa yana da girma. Wannan fasahar da aka yi amfani da ita da yawa tana samar da hoto-realistic i...
    Kara karantawa
  • Me yasa sitidina baya m?

    Me yasa sitidina baya m?

    Kwanan nan, Steven ya sami ra'ayi daga wasu abokan ciniki: ƙarfin ku na mannewa ba shi da kyau, ba shi da ƙarfi, zai zama curly bayan dare ɗaya. Shin ingancin ...
    Kara karantawa
  • Label na gogewa

    Label na gogewa

    Label ɗin Rubutun Rigar Don biyan buƙatun girma da aikace-aikacen lakabin jika, Label ɗin Shawei suna ƙira da samar da kayan lakabi don goge jika, wanda za'a iya liƙa akai-akai ɗaruruwan lokuta kuma babu mannewa hagu. Madaidaicin layin PET na sakin layi yana tabbatar da kwanciyar hankali na ...
    Kara karantawa
  • Label Chemistry na Masana'antu

    Label Chemistry na Masana'antu

    Alamar tana da abubuwa da yawa, gami da takarda mai rufi da fim ɗin takarda na roba, amma dole ne ya zama samfur na dindindin. Gabatarwa Aikace-aikacen Sinadarai na masana'antu da kuma kayayyaki masu haɗari waɗanda bai kamata a yi asara lokacin amfani da su ba. Alamar kwalban sinadari; Alamar gano samfuran masana'antu; ...
    Kara karantawa
da