Labarai

  • Rarraba Lakabi

    Rarraba Lakabi

    An kasu kashi biyu: Takarda, lakabin Fim. 1. Ana amfani da lakabin takarda a cikin kayan wanke ruwa da kuma shahararrun kayan kulawa na sirri; Ana amfani da kayan fim galibi a samfuran sinadarai masu inganci na yau da kullun. A halin yanzu, shahararrun samfuran kulawa na sirri da ruwan wanka na gida pro ...
    Kara karantawa
  • DIY Canja wurin Zafin Kai Manne Vinyl

    DIY Canja wurin Zafin Kai Manne Vinyl

    Siffofin Samfura: 1) Vinyl mai ɗaure don yankan makirci duka mai sheki da matte. 2) Mai narkewa m m m dindindin. 3) Takarda Silicon Wood-Pulp Paper. 4) Fim ɗin kalanda na PVC. 5) Har zuwa 1 shekara karko. 6) Ƙarfin ƙarfi da juriya na yanayi. 7) launuka 35+ don zaɓar 8) Canja ...
    Kara karantawa
  • Zaɓuɓɓukan fota, murfin kundi da katunan suna

    Zaɓuɓɓukan fota, murfin kundi da katunan suna

    Ana amfani da takarda Chrome don buga fosta, KATIN kasuwanci, CARDS, murfin kundi, gayyata, da sauransu. Saboda haka, buƙatar takardar jan karfe biyu yana da girma. Nawa grams na takarda tagulla biyu ya kamata a yi amfani da su don dalilai daban-daban? . Takardar jan karfe biyu: ɗan sanda biyu...
    Kara karantawa
  • BOPP Lamination Film don alamar alamar

    BOPP Lamination Film don alamar alamar

    Bayan buga bugu don labulen alamar takarda, mutane yawanci suna amfani da fim ɗin fim don rufe saman labulen labulen, mun kira wannan azaman laminating. Fim mai haske kuma ana kiransa fim mai haske: ana iya ganin shi daga launi na saman, Fim mai haske yana da haske. Fim ɗin haske da kansa shine ...
    Kara karantawa
  • HUAWEI - Koyarwar iyawar tallace-tallace

    HUAWEI - Koyarwar iyawar tallace-tallace

    Domin inganta iyawar masu siyarwa, kwanan nan kamfaninmu ya halarci kwas na horo na HUAWEI. Babban ra'ayin tallace-tallace, sarrafa ƙungiyar kimiyya. bari mu da sauran ƙwararrun ƙungiyoyi don koyon ƙwarewa da yawa. Ta hanyar wannan horon, ƙungiyarmu za ta zama mafi kyau, za mu yi hidima ...
    Kara karantawa
  • Buga lakabin

    Buga lakabin

    1.Tsarin bugu na sitika Label na buga bugu na musamman ne. Gabaɗaya, ana kammala aikin buga ta da bayan-dabawa akan na'urar tambarin a lokaci ɗaya, wato, ana kammala hanyoyin sarrafawa da yawa a tashoshi da yawa na na'ura ɗaya. Domin yana aiki akan layi...
    Kara karantawa
  • Zhejiang Shawei Digital Technology Co. Ltd don nuna sabbin samfuran samfuran lakabi a LABELEXPO 2023 a Mexico

    Zhejiang Shawei Digital Technology Co. Ltd ya sanar da shigansa a cikin nunin LABELEXPO 2023 a Mexico daga Afrilu 26 zuwa 28. lambar rumfa P21 za ta ƙunshi jerin samfuran Labels. humanize AI zai samar da ingantaccen bugu na dijital wanda ke ba da buƙatun bugu iri-iri….
    Kara karantawa
  • A m amfanin roba Paper

    Lokacin da ya zama maniyyi don bugawa, takarda ta roba tana ba da digiri na inganci da ladabi wanda kayan sayar da takarda na yau da kullun ba zai iya daidaitawa ba. Alamar aikinta mai kaifi da kaifi tana dacewa da kayayyaki masu inganci kamar fosta, talla, da kasida. Baya ga iya bugawa, synt...
    Kara karantawa
  • Zaɓuɓɓukan Don Lambobin Alamar 'Ya'yan itace

    Zaɓuɓɓukan Don Lambobin Alamar 'Ya'yan itace

    Shin kun san yadda ake zabar label ɗin 'ya'yan itace? Da farko ya kamata a yi la'akari da heath da mara lahani saboda duk alamar lambobi suna haɗe a saman kowane 'ya'yan itace, mutane za su ci kai tsaye bayan lu'u-lu'u kashe alamun. Bukatar ta biyu don la'akari da mannewa. Daban-daban...
    Kara karantawa
  • Zhejiang Shawei Digital Technology Co. Ltd ya nuna a LABELEXPO 2023 a Mexico

    Zhejiang Shawei Digital Technology Co. Ltd ya sanar da shigansa a cikin LABELEXPO 2023 a Mexico daga Afrilu 26 zuwa 28. lambar rumfa P21 za ta baje kolin kayayyaki na Labels. Kamfanin ya ƙware a cikin bugu na dijital kuma ana ba da shi don ba da kayayyaki masu inganci ga abokin ciniki. Labels...
    Kara karantawa
  • Amfanin takarda na roba a cikin kare muhalli

    ketare taimakon AI don fahimtar fa'idar takarda ta roba a cikin kariyar muhalli. Takardar roba, wadda aka fi yin ta PP, kusurwar sa'a guda ɗaya Farin launi da sakamako mai kyalli. Ba kamar PP ba, takarda na roba na iya zama tsagewa da rhenium-manne, yana ƙirƙira shi wani abu mai mahimmanci. Sakamakon...
    Kara karantawa
  • Matsalolin gama gari da Magani na UV Glazing

    Matsalolin gama gari da Magani na UV Glazing

    Ana iya amfani da tsarin glazing zuwa rufin saman kowane nau'in kayan. Manufar ita ce ƙara haɓakar ƙyalli na farfajiyar da aka buga don cimma aikin hana lalata, anti-danshi da kariya na hotuna da rubutu. Gabaɗaya glazing na sitika ana yin shi akan rotar...
    Kara karantawa
da